ขอแสดงความยินดีกับ บัณฑิต วิศวกรรมโยธาและการศึกษา ภาควิชาครุศาสตร์โยธา คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มจพ. ในพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2561
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.) วันพฤหัสบดีที่ 14 พฤศจิกายน 2562 ช่วงเช้า-บ่าย ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา โดยมีบัณฑิตเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร จำนวนทั้งสิ้น 5,411 คน และในปีนี้สภามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)
![](http://ttc.fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/91270205_522773165331247_8662712366154121216_n-1024x768.jpg)